10 Mafi kyawun Samfuran Squarespace Don Coci

Kuna neman hanya mai araha don gina gidan yanar gizo don cocinku ko hidimarku?

Gina gidan yanar gizon ba dole ba ne ya zama mai tsada –

kuna iya gina gidan yanar gizo mai inganci akan Squarespace kusan komai.

A yau, za mu kalli manyan jigogi 10 Squarespace don cocinku ko hidimar ku.

Za mu mai da hankali kan jigogi na kyauta, saboda yawancin majami’u ba. Su da babban kasafin kuɗi don kashewa akan gidajen yanar gizon su. Ba kwa buƙatar jigo mai ƙima wanda mai haɓaka ɓangare na uku ya siyar yayin da. Akwai jigogi masu kyauta da yawa da Squarespace ya haɓaka.

Menene Acikin Wannan Jagoran?

Me yasa Ikilisiyarku ke Bukatar Gidan Yanar Gizo

Lokacin neman mafi kyawun jigon cocin Squarespace ,

yana da mahimmanci don fara samun cikakkiyar fahimtar menene burin ku.

Me kuke ƙoƙarin yi da gidan yanar gizon ku? Me yasa Ikklisiyar ku ke buƙatar ɗaya?

Anan akwai hanyoyi da yawa da zaku so amfani da gidan yanar gizon ku na coci.

Ci gaba da Sabunta Membobi
Gidan yanar gizo shine hanya mafi kyau don ci gaba da sabunta membobin. Coci game da azuzuwan masu zuwa, lokutan addu’a, da abubuwan da suka faru. Kuna iya tsara kalanda don mutane su san canje-canjen lokacin hidima, taron nazarin Littafi Mai Tsarki,

da abubuwan da suka faru na matasa.

Fara Blog kyawun Samfuran Squarespace
Kuna so ku buɗe gidan yanar gizon a matsayin hanyar ilmantar da mutane game da Allah da addini. Blog ita ce cikakkiyar hanya don yin hakan.

Ana iya amfani da bulogi ba kawai don dalilai na ilimi ba har ma don taɓa abubuwan da ke faruwa a cikin al’ummarku. Kuna iya  laburaren lambar waya magana game da buƙatar taimaka wa wasu, ba da gudummawa ga ƙungiyoyin sa-kai na gida , tallafawa wasu ƙungiyoyin agaji, da halartar abubuwan da wasu majami’u ko ƙungiyoyin sa-kai ke gudanarwa a yankinku.

 

laburaren lambar waya

Fara Podcast

Podcasting wata babbar hanya ce ta ilmantar da mutane da kuma kusantar da su zuwa ga addini. Kuna iya yin tambayoyi, yin magana da ƴan al’umma, tattauna al’amuran gida, da kuma bincika batutuwan addini.

Hakanan kuna iya buga rikodin wa’azin da aka yi wa masu sauraro kai tsaye a cocinku.

Isar da Sabbin Jama’ar Gida
Ta hanyar inganta gidan 10 mafi kyawun madadin sunan x yanar gizon ku don SEO na gida, za ku sami damar isa ga sabbin mutane waɗanda ke neman Allah a yankinku. Wataƙila suna neman jagorar ruhaniya don taimaka musu a cikin gwagwarmayar da suke yi a yanzu, wurin yin addu’a, ko hanyar sanin mutane masu tunani iri ɗaya a yankin.

Watsa Kai Tsaye

Gidan yanar gizon yana ba ku damar isa ga mutane ba kawai a cikin yankin ku ba amma mutane daga ko’ina cikin duniya. Kuna iya watsa shirye-shiryenku kai tsaye domin mutane su saurara kuma su yi addu’a tare da jama’ar ku ko da bgb directory suna ɗaya gefen duniya.

Tattara Gudunmawa kyawun Samfuran Squarespace
A ƙarshe, gidan yanar gizo hanya ce mai kyau don karɓar gudummawa. Mutane za su iya ba da gudummawar ku ta kan layi cikin sauri da sauƙi.

Tun da gudummawar kan layi ba ta ƙunshi matsin lamba ɗaya na zamantakewa kamar gudummawar mutum-mutumi ba, mutanen da ba za su iya ba da gudummawar fiye da ƙaramin kuɗi ba za su fi son shiga ciki.

In ba haka ba, suna iya jin kunyar ba da gudummawa kaɗan kuma za su iya daina ba da gudummawar kwata-kwata.

Waɗannan ƙananan gudummawar na iya ƙara haɓakawa a cikin dogon lokaci.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top