Mafi kyawun Yanar Gizo Don Samfuran Jari Kyauta a 2024

Jarirai suna zuwa da guga na kuɗi, daga ziyarar asibiti zuwa diapers,

kwalabe na ciyarwa, dabara, kayan aiki, tufafi , da ƙari mai yawa.

Ko kuna haihuwa na farko ko kuna shirin shigar da na shida, jarirai suna buƙatar. Ton na kaya masu tsada. Diapers kadai na iya kashewa har dala 1000 ko sama da haka a shekarar farko kadai,

baya ga siyan goge-goge wanda zai iya mayar maka da wani $450.

Kuna iya aske ƴan kuɗi kaɗan daga buƙatun kasafin kuɗin jariri tare. Da samfuran jarirai kyauta akan layi. Wannan zai iya zama ceton rai daga lokacin da aka haifi jariri zuwa matakan ƙarami na rayuwa.

Kuna iya samun kasafin kuɗi kaɗan, kuna son kyawun Yanar. Gizo gwada sabbin abubuwa, ko kuna neman ra’ayoyin da zaku iya ba wa dangin ku,

waɗanda zasu iya amfani da wasu kayan jarirai kyauta.

Mun tattara jerin mafi kyawun rukunin yanar gizo don nemo samfuran jarirai kyauta na dabaru.

diapers, magunguna, goge-goge, da duk wani abu da kuke buƙata don jaririnku.

 

 

Yadda Ake Samun Samfurori Kyauta akan Layi?

 

Ana samun samfuran jarirai kyauta akan layi. Karɓar kamfanoni waɗanda ke son farkon farko ko wasu uwaye don gwada samfuran jarirai kuma,

da fatan, su fita su sayi wasu.

Koyaya, ga uwaye, waɗannan abubuwan kyauta ba kawai masu ceton rai ba ne. Suna kuma taimaka muku adana tarin tsabar kuɗi lokacin. Da kuke cikin ja ko kuna son siyan wani abu dabam daga baya.

Binciken Kulawa na 2022 ya nuna cewa matsakaicin gidan Amurka yana kashe sama da $ 10,000 ga kowane yaro kowace shekara. Wannan yana nufin sababbin iyaye za su iya amfani da duk samfuran kyauta da za su iya samu ga jariransu.

Tare da irin waɗannan lambobin, za ku iya tunanin yadda kasuwar jarirai ke da gasa. Ba mamaki waɗannan kamfanoni sayi jerin lambar wayar salula suna son ku gwada samfuran samfuran jarirai da wuri. Don haka za ku iya zama abokin ciniki mai aminci na shekaru masu zuwa.

Labari mai dadi shine cewa zaku iya adana manyan kudade akan abubuwan jarirai da kuke amfani da su akai-akai, kamar diapers, goge, da ƙari.

sayi jerin lambar wayar salula

 

Mafi kyawun Shafukan Yanar Gizo waɗanda ke Ba da

Wannan gidan yanar gizon yana ba da samfuran jarirai kyauta na dabarar jarirai, kwalabe na nursette don jarirai, da kuma kwalin takardun shaida kyauta. Kamfanin yana ba da samfurori kyauta na dabarar canji ga yara masu 15 mafi kyawun ayyuka kamar netflix (kyauta & biya) tasowa, saitin bajojin ciki kyawun Yanar Gizo kyauta, shawarwarin ƙwararru, da tayi na musamman.

Kuna iya yin rajista akan layi don samun nau’ikan dabara daban-daban, kuma tare da Farawar Iyali na Enfamil , zaku iya morewa har zuwa $400 a cikin tanadi.

A cikin watannin farko na girman jaririnku, zaku iya samun samfura irin su Tsarin Jariri Jarirai na Enfamil, Tsarin Jariri na Enfamil, da Tsarin Canjin Canjin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin kcrj Ƙarƙashin Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru.

Yana iya zama ɗaya daga cikin mafi kyawun samfuran jarirai kyauta da za ku iya samu akan layi saboda kuna samun ƙirar ƙima har $1800 don jaririn kyauta.

Hakanan za’a shigar da ku cikin Tsarin Kyauta na Enfamil na shekara guda kuma ku sami saƙo na lokaci-lokaci akan rangwame da samfuran samfuri.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top